0102030405
01
Motar Forklift Mai Ma'auni
2021-07-06
Motar juzu'i mai daidaitawa wacce aka fi sani da: ma'auni masu ɗaukar nauyi na forklift, na'urori masu daidaita daidaitattun na'urori, na'ura mai ɗaukar cokali mai yatsa, ɗora mai cokali mai yatsu, ɗigon kwantena, mai ɗaukar cokali mai yatsa, da dai sauransu. Yana ba mutum guda damar tara kaya / kwantena cikin sauƙi. Hakanan yana iya ɗagawa, ɗauka da sauke kwantena akan babbar mota cikin sauƙi. Don haka injunan suna haɓaka ingancin aiki sosai don ɗakunan ajiya, yadudduka masu lodi da tashar jiragen ruwa. Motar cokali mai yatsa mai daidaitawa tana iya ɗaga tan 25 har zuwa tsayin mita 6. Yana fasalta babban ɗaukar ƙarfi, aiki mai sassauƙa da ingantaccen aiki mai girma. Ana amfani da shi sosai a cikin tashoshin jiragen ruwa don ɗaukarwa da tara kwantena, da kayayyakin da ake buƙatar tarawa.
duba daki-daki